Nung una kang makilala
Binigyan mo ng pagasa, ang buhay ko,
Bigla nalang nag bago, dahil sayo,
Ang puso koy natututo,
Ikaw na sana syang dalangin ko sa maykapal

Mahal kita simula pa nung una,
Sana'y mahal mo rin ako, dahil ika'y nagsilbing pag asa,
At naging ilaw saking mundo

Nung unang beses masilayan ko iyong kagandahan,
Na parang mayrong tumulak at di nag-alinlangan,
Na pasukin ang tadhana na tayo'y pinagtapo,
Ngunit hinde magagawa sayo'y makipaglaro,
At tinatak saking isipan na lahat ay gagawin,
Para sayo aking sinta upang iyong mahalin,
Ang katulad kong umasa na ikay dumating,
Sa aking puso at sana'y malayo ang marating
Ikay pangarap ko sa aking buhay sana'y iyong tanggapin mo.

Mahal kita simula pa nung una,
Sana'y mahal mo rin ako, dahil ika'y nagsilbing pag asa,
At naging ilaw saking mundo

Pinapangarap ko sa buhay na akoy mahalin,
At ang awitin kong ito sana naman ay dinggin,
Upang iyong mapansin, sapagkat nagpapapansin,
ANG MAWALA KA SA PILING KO KAY HIRAP TANGGAPIN
Dalangin ko sa may kapal sanay ikaw na nga,
Ang makasama ko sa buhay at sa king tadhana,
Upang iyong madama,
Pag mamahal ko sinta pinapangako ko sa iyo d ka na luluha, dahil,

Mahal kita simula pa nung una,
Sana'y mahal mo rin ako, dahil ika'y nagsilbing pag asa,
At naging ilaw saking mundo

Mahal kita simula pa nung una,
Sana'y mahal mo rin ako, dahil ika'y nagsilbing pag asa,
At naging ilaw saking mundo

Mahal kita simula pa nung una,
Sana'y mahal mo rin ako, dahil ika'y nagsilbing pag asa,
At naging ilaw saking mundo
Correct  |  Mail  |  Print  |  Vote

Mhine Lyrics

Republika – Mhine Lyrics

More Republika lyrics