Verse 1:
Ano ba 'tong nangyari, di ko na maisip
Kung ano ang aking gagawin ng matapos ang lahat...

Sana nalaman ko agad na ika'y lalayo
Na ako'y iiwan mong nag-iisa
Sana'y hindi na lang...

Refrain:
Kita ay minahal, sayo'y ibinigay
Ang mundo, ang buhay ko ohh
Ang pag-ibig ko ohh...

Chorus:
Bakit pinaasa mo pa
Bakit pinaasa mo pa
Ang puso ko na ang nais lang naman
Ay ibigin mo...

Verse 2:
Akala ko'y totoo ang pag-ibig mo
Sana sinabi kung anong totoong nadarama mo

Sana nalaman ko agad na ika'y lalayo
Na ako'y iiwan mong nag-iisa
Sanay hindi na lng...

(Repeat refrain)
(Repeat chorus 2x)

Ibigin mo (2x)

Bakit pinaasa (2x)
Correct  |  Mail  |  Print  |  Vote

Pinaasa Lyrics

Renz Patrick – Pinaasa Lyrics

More Renz Patrick lyrics