Kay bilis ng pangyayari at di
Ko namalayan
Na ako pala'why iiwan mo ng
Ganon na lang
Kahit na anong gawin hindi
Kayang tanggapin
Ng puso ko't isipan na ika'why
Lilisan
maari bang dinggin natatangi
Kong hiling
Sana ay makapiling kang
Muli kang masilayan at muli
Kang mahagkan
Sana'why di na iwan pang muli
hindi ko sinasadya na ikaw ay
Masaktan
Kaya't sana naman ay iyong
Maintindihan
Na ako ay nagsisisi at
Nangangako sa yo
Na di ka na luluha pang
Muli sa piling ko
maari bang dinggin natatangi
Kong hiling
Sana ay makapiling kang
Muli kang masilayan at muli
Kang mahagkan
Sana'why di na iwan pang muli
di na ba mapagbibigyan
Bakit di maunawaan
maari bang dinggin natatangi
Kong hiling
Sana ay patawarin mo
Ako ay nagsisisi at
Nangangako sa yo
Di ka na luluha pang muli
Correct  |  Mail  |  Print  |  Vote

Muli Lyrics

Parokya Ni Edgar – Muli Lyrics