Sinabi mo noon ay di mag-iiba
Walang hanggan ang iyong nadarama
Sinabi mong wala itong katapusan
Bakit ngayon ikaw ay nasaan

Sinabi ko baka di tayo magtagal
Damdamin ko'y takot nang sumugal
Sinabi ko sana wala nang magbago
Ngunit ngayon ako'y nilimot mo

Chorus
Sana sa susunod na titibok
Ang puso ko
Hindi mangyari tong
Nangyari sa pag-ibig mo

Muli ako na aasa
Mananalangin na sana
Di na muling mag-iisa
Sana'y may makasama

Sana, sana

Sinabi ko baka di tayo magtagal
Damdamin ko'y takot nang sumugal
Sinabi ko sana wala nang magbago
Ngunit ngayon ako'y nilimot mo

Chorus (2X)
Sana sa susunod na titibok
Ang puso ko
Hindi mangyari tong
Nangyari sa pag-ibig mo

Muli ako na aasa
Mananalangin na sana
Di na muling mag-iisa
Sana'y may makasama

Sana, sana

Sana
Correct  |  Mail  |  Print  |  Vote

Sana Lyrics

Lovi Poe – Sana Lyrics