Nung una kang makita
Nabigyan ng liwanag
Ang pagtingin ko sa mga katulad mo
Kahit isang yakap lang
Kahit isang hipo lang
Pagsapit ng dilim
Sana ikaw ang makakantu..
Tutal nman.. El na elib sayo..

Titigan lang kita
Tumitigas ang aking loob na
Mahaplos ang pisngi ng su..
Sumo sobra na ba ang nararamdaman
Basta't pag sapit ng dilim
Sana ikaw ang makakantu..
Tutal nman el na elib sayo oh!..
Woooh oh!.. Tender bear ko!..

At tuwing nag iisa at di ka nakama
Hanap ko ang iyong matambok na pu..
Kelan kaya akoy naiinip na
Sana ay makantu..
Tutal nman.. El na elin sayo oh!..
Woo oh!.. Tender bear ko..
Correct  |  Mail  |  Print  |  Vote

Tender Bear Lyrics

Kamikaze – Tender Bear Lyrics

More Kamikaze lyrics