Magmula ng nagkalayo,
Araw-Gabi nalulungkot
Di matanggap ng damdamin,
Na ikaw ay di na akin

Paano ang gagawin ko,
Nasana'y na sa piling mo
Sana'y hindi tayo nagkalayo,
Sana'y naririnig mo

Hindi ko kaya ang limutin kita,
Masdan mo lulumuluha ang aking mga mata
Pilitin ko man ako ay nasasaktan,
Ang katotohanan ay mahal pa rin kita

Nasan ka man sana'y dinggin.
Puso ko ay muling mahalin
Ang nagdaan muling balikan
Muling buhayin ang pagmamahalan

Paano ang gagawin ko,
Nasana'y na sa piling mo
Sana'y hindi tayo nagkalayo,
Sana'y naririnig mo

Hindi ko kaya ang limutin kita,
Masdan mo lulumuluha ang aking mga mata
Pilitin ko man ako ay nasasaktan,
Ang katotohanan ay mahal pa rin kita

Hindi ko kaya ang limutin kita,
Masdan mo lulumuluha ang aking mga mata
Pilitin ko man ako ay nasasaktan,
Ang katotohanan ay mahal pa rin kita
Correct  |  Mail  |  Print  |  Vote

Di Ko Kaya Lyrics

Josh Santana – Di Ko Kaya Lyrics

More Josh Santana lyrics