Intro:
(Whooh... Oh) 2x

Verse I:

Naaalala mo pa ba?
Nung una tayong magkita
Namamasayal kung saan
Walang perang dala

Ref:
Pero ganon
Nakakahiya
Pero
Walang mgagawa

Chorus:
Sana'y maintindihan mo ako
Dahil pinanganak akong simple lang
At sana'y di magbago ang tingin mo
Kahit anong mangyari

(Whoah ho...)2x

Verseii:

Naglalakad ako ngayon
Walang kasabay
Nasaan ka na ba?
Hinahanap ka ng puso ko

Ref:
Pero ganon
Nakakahiya
Pero
Walang mgagawa

Chorus:
Sana'y maintindihan mo ako
Dahil pinanganak akong simple lang
At sana'y di magbago ang tingin mo
Kahit anong mangyari

Adlib: Instrumental

Chorus:
Sana'y maintindihan mo ako
Dahil pinanganak akong simple lang
At sana'y di magbago ang tingin mo
Kahit anong mangyari
Correct  |  Mail  |  Print  |  Vote

Sana'y Lyrics

Rowtor – Sana'y Lyrics

More Rowtor lyrics