Heto na naman ako nag-iisa
Nakalutang lang sa hangin at lagi nang tulala
Sobra ang pagsisisi at parang hindi na tatagal
Di ko nasabi na kita’y minamahal

Pag bumabalik sa isip ko ang nangyari
Kung paano ang damdamin ko’y di nasabi
May pag-asa ba ang tulad kong hangal
Di ko nasabi na kita’y minamahal

Ba’t di ko pa nasabi tanong ko sa sarili
Panahong lumipas sa ‘tin ay nasayang lang
Ba’t di ko pa nasabi ang puso ko’y nagsisisi
Kung maibabalik ko lang sana
Kung maibabalik ko lang sana

Sa tuwing nasasalubong kang kasama siya
Masaya kayo sa piling ng isa’t isa
Para bang ang puso ko’y sinasakal
Di ko nasabi na kita’y minamahal

Ba’t di ko pa nasabi tanong ko sa sarili
Panahong lumipas sa ‘tin ay nasayang lang
Ba’t di ko pa nasabi ang puso ko’y nagsisisi
Kung maibabalik ko lang sana
Kung maibabalik ko lang sana
Ooohhhh

Araw-araw sa isip ko’y ikaw
Sa paghimbing maging sa panaginip
Nangangarap baguhin ang ikot ng mundo
Babalik sa mga sandaling ako pa ang mahal mo
Hoooohhhhh

Ba’t di ko pa nasabi tanong ko sa sarili
Panahong lumipas sa ‘tin ay nasayang lang
Ba’t di ko pa nasabi ang puso ko’y nagsisisi
Kung maibabalik ko lang sana
Kung maibabalik ko lang sana
Sana'y nasabi
Correct  |  Mail  |  Print  |  Vote

Ba't Di Ba Nasabi Lyrics

Krizza Neri – Ba't Di Ba Nasabi Lyrics

More Krizza Neri lyrics