Bakit puso ko'y biglang kumaba
Noong una pang nakita siya
Hindi mapakali, hindi makahinga
Siya na ba, siya na nga, kaya

Malayo man siya saakin ngayon
Darating din ang tamang panahon
Mundo para saaming dalawa
Siya na nga, sana siya na nga

Bakit ba ganito
Ang lukso ng puso
Ano na nga kaya ito
Kabang nakakalito
Puso ay pakinggan
Siya ang nilalaman

Siya na nga kaya
Sana siya na nga

Saan dagat man ako mapunta
Kung bakit ikaw ang nakikita
Kapit sa damdamin gustong isigaw
Na ang hanap ng puso ko'y ikaw

Siya na nga kaya
Sana siya na nga
Correct  |  Mail  |  Print  |  Vote

Siya Na Nga Kaya Lyrics

Julie Ann San Jose – Siya Na Nga Kaya Lyrics