Ako Bay Mahal Mo Pa
Bakit ba nag bago ka na
Dati ay kay lambing, ngayon ay kay lamig mo na sa'kin
Wala naba akong halaga sayong sinta
Ibinigay ng lahat
Minahal ka ng tapat
Di mo ba madama ang pag-ibig ko

Chorus:
Mahal mo ba ako, Bakit sinaktan mo
Mahal mo ba ako, puso'y tapat sayo
Umaasa, Na mapansin mo
Sana naman, Sana naman, Sana naman
Pag bigyan mo

Ako bay mahal mo pa?
Bakit ba nagbago kana
Binigay ng lahat
Minahal ka ng tapat
Di mo ba madama ang pag-ibig ko

Mahal Mo Ba Ako, Bakit sinaktan mo
Mahal Mo Ba Ako, Puso'y tapat sayo
Umaasa, Na mapansin mo
Sana naman, Sana Naman, Sana naman, Sana naman
Pag bigyan mo

(Repeat Chorus 1x)

Mahal Mo Ba Ako?
Correct  |  Mail  |  Print  |  Vote

Mahal Mo Ba Ako Lyrics

Jolina Magdangal – Mahal Mo Ba Ako Lyrics