Oh bakit ba ganito?
Lagi nalang ika'y may tampo
Pero sa halik ko lang
Limot mo na ang ating tampuhan

Ano nga ba ang dahilan?
Kapag nagmahal, tiyak masasaktan
Hahayaan nalang bang ganyan?

Pag wala na ang ulan,
At hanap ang lambing at yakap mo
Narito ang puso kong nagmamahal
Sana'y di na muling masaktan

Araw-araw ay miss kita,
Kahit laging kasama ka
Meron tampuhan at batian
Di na nasanay pero okay lang

Ganito pala ang magmahal
May unawaan, at may bigayan
Sana'y lagi tayong ganyan

Pag wala na ang ulan,
At hanap ang lambing at yakap mo
Narito ang puso kong nagmamahal
Sana'y di na muling masaktan

Pag wala na ang ulan,
At hanap ang lambing at yakap mo
Narito ang puso kong nagmamahal
Sana'y di na muling…

Pag wala na ang ulan,
At hanap ang lambing at yakap mo
Narito ang puso kong nagmamahal
Sana'y di na muling…

Masaktan…
Correct  |  Mail  |  Print  |  Vote

Pag Wala Na Ang Ulan Lyrics

Jessa Zaragoza – Pag Wala Na Ang Ulan Lyrics